[ Assignment #1 ] "Mask" *** Closed / ปิดรับผลงาน ***

ขอเชิญสมาชิกทุกท่านส่งผลงานในหัวข้อ "mask" หรือ "หน้ากาก" ส่งเป็นอะไรก็ได้ที่ ภาพถ่าย, วิดีโอ กราฟฟิก, flash, ภาพวาดสีน้ำ, สีน้ำม้น ดินสอ, MV, เพลง, product design, ของทำมือ, งานเขียน ทุกอย่างที่คิดออกมาร่วมแสดงกัน ไม่มีรางว้ล ไม่มีตัดสินแพ้ชนะ

โพสต์ reply เพื่อส่งงานได้เลยครับ กดที่รูปกล้องเพื่อโพสต์รูป (ถ้ากด "attach file" ระบบจะไม่แสดงรูป)

Views: 5680

Replies to This Discussion

Illusion is the mask

FEELING

คำอธิบายภาพ ... ก็หน้ากากธรรมดาเนี่ยแหละ อย่าเรื่องมาก เพราะคนเราเรื่องมากซับซ้อนใส่กันไม่ใช่หรือถึงเรียกว่า .."ใส่หน้ากาก". . .

ชื่อภาพ : How are you!?
ขอบคุณที่เปิดให้ส่งถึงสิ้นเดือนครับ

ชื่อภาพ : Panda

ร่วมเข้ากิจกรรมด้วยนะครับ

ชื่อภาพ "พี่เสือ"

เอาใหม่ ขอสนุกด้วยคนคร๊าบบบบบ

"ภายใต้หน้ากาก"
ไม่มีคำบรรยาย

ความจริงบนหน้ากาก

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service