[ New Member? ]Pls introduce yourself here / แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

New to Graphic Design Group? Please introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 874

Replies to This Discussion

หวัดดีค่ะ
^---^ ฝากด้วยค่ะ
ร่วมกลุ่มด้วยนะครับ ยังไม่อยากหยุดการเรียนรู้ครับ
สวัสดีครับ ชื่อ ป่าน ครับ ร่วมจอยด้วยคนนะครับ
ยินดี๊ยินดี ที่ได้รู้จักเพื่อนๆแวดวงเดียวกันครับบผม
Hi All,
i'm a newer. Missapple ka~
สวัสดีครับ
สวัสดีจ้า!!!~ ขอสิงสถิตด้วยคนน๊า...
ใครมีไรแนะนำด้วยเน่อ ละอ่อนอยู่เน่อ ^^
like graphic ka.
3 ปี ผ่านไปในสำนักพิมพ์ กับการทำปกหนังสือ

ทำเองบ้าง วางเลย์ให้น้องๆ บ้าง ทำไปทำมานับๆ ก็ร้อยกว่าปกละ

ดีไซด์ไป บ่นไป ชอบบ้าง ไม่ชอบบ้าง โดนแก้เองบ้าง แก้ของน้องๆ ในทีมบ้าง

นักเขียนหัวโบราณบ้าง ต่างๆ นาๆ

บางทีทำโครตสวย เจ้านาย (คือเค้าเป็นทั้งนักเขียน+เจ้าของ สนพ.) เฮ้ย !!!!

ตัวหนังสือ ต้องใหญ่ๆ ต้องใส่กรอบให้มันเด่น คำโปรยต้องเยอะๆ แล้วบางเล่ม ชื่อ 3 บรรทัด...เฮ้ออออ

!!! "จะตะโกนไปทำไม อ่านแล้วมันหนวกหู" !!!.....

บอกเราดีไซด์ไปเลยเต็มที่...แต่สุดท้ายก็.....555

พยามบอกกับตัวเองว่า เอาหนะอย่าคิดมาก...ไหนก็ทำละ

ยังไงก็พยามทำให้ออกมาดีที่สุดในข้อจำกัดต่างๆ แล้ว

ทั้งรูปเล็ก ไม่มีรูป หาเอง วาดเอง เวลาที่จำกัด (ส่งวันนี้นะมาบอกตอนเช้า...555)

ใครเข้ามาดูแล้วก็ช่วยวิจารร์ ติชม หน่อยนะครับ เพื่อการพัฒนาต่อไป

เพราะหนังสือทุกเล่ม ออกวางขายทั่วประเทศ ตามร้านหนังสือชั้นนำทั่วไป ใกล้ตัวสุดนี่ ซีเอ็ด กับ 7/11

ยินดีรับฟังคำติชมทุกคนครับ

Read More: http://www.portfolios.net/profile/OrdinaryDesign#ixzz0w1rrN68Y
ฝากไว้ในอ้อมกอด(มาแนวลูกทุ่ง) ด้วยคนครับ ^-^
Hi yall,
I'm 9
หวัดดีคร๊าบ .... ผมไต๋นะครับ
งานกราฟฟิคที่ทำเป็นแต่ Illustrator ... Photoshop โง่มาก จนไม่รู้ว่าจะมีใครเป็นเหมือนผมบ้างป่าว!? เหอๆ
ฝากเนื้อฝากตัวนะคร๊าบ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service