[ Job ] ด่วน!!! ต้องการช่างภาพถ่ายภาพ Event งาน FAT 2 คน 6-7 พฤศจิกายน 2553 นี้

ต้องการ 2 คน

(1) Senior Event Photographer เก็บภาพบรรยากาศทั้งงาน 14.00-24.00 น. เบื้องหน้า-เบื้องหลัง กิจกรรมบนเวที กิจกรรมดนตรี มีประสบการณ์ถ่ายงานใหญ่มากก่อน หรือตัดสินจากผลงานหรือ portfolio เป็นหลัก ----  1 คน

(2) Online Event Photographer เก็บภาพบรรยาศบริเวณบูธกิจกรรม และติดตามทีม Online เพื่อเก็บภาพบรรยากาศทั้งงาน เบื้องหน้า-เบื้องหลัง กิจกรรมบนเวที กิจกรรมดนตรี 14.00-24.00 น. ต้องส่งภาพให้ทีมทุก 1 ช.ม. เพื่อนำขึ้น Online (มีทีม upload ให้) ----  1 คน

สนใจส่ง Email มาที่ job@portfolios.net ภาพในคืนนี้ (29 พฤศจิกายน 2553) โดย

ระบุตำแหน่งที่ต้องการข้างบนเพียง 1 ตำแหน่งใน Subject ของ email
ระบุเวปผลงาน หรือประวัติการถ่ายงานคร่าวๆ (ต้องมีรูปผลงานให้ดูไม่ต่ำกว่า 40 รูป)
ระบุราคาสำหรับ 2 วัน

Views: 233

Replies to This Discussion

ส่งไปแล้วแต่เด้งกลับอ่ะค่ะ มีเมล์อื่นไหมคะ
งั้นลองดู portfolios.net@gmail.com
ส่งไปแล้วด้วยเมล์ createlifememo11@gmail.com นะคะ เดี๋ยว copy ไปอีกเมล์กันพลาดด้วยเลยแล้วกัน
ขอบคุณค่ะ
เมื่อวาน ส่งไปที่ portfolios.net@gmail.com แล้ว (จาก cratelifememo11@gmail.com) หวังว่าจะได้รับนะคะ

ขอบคุณค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service