[ ต้องการช่างภาพ ] ประจำ 2 อัตรา

เป็นองค์หนึ่งในสังคมไทยที่ตระหนักถึงความสำคัญของการพัฒนาสังคมไทย ก่อตั้งเมือวันที่ 5 กันยายน 2543 ดำเนินงานการผลิตสื่อเอการฆษณาประชาสัมพันธ์ทุกรูปบบ

คุณสมบัติผู้สมัคร :
• วุฒิปริญญาตรี หรือเทียบเท่า
• มีความรู้ด้านการถ่ายภาพเป็นอย่างดี
• มีความรู้พื้นฐานการถ่ายภาพเป็นอย่างดี
• มีความรู้พื้นฐานด้านคอมพิวเตอร์เพื่องานคุณภาพ
• พร้อมผลงานประกอบ
• ขยัน อดทน และมีความรับผิดชอบ

สถานที่ปฏิบัติงาน - กรุงเทพมหานคร

วิธีการรับสมัครงาน สนใจสมัครงานด้วยตนเอง หรนือส่งจดหมายมาที่

บริษัท บ้านผู้นำ กรุ๊ป จำกัด และบริษัทในเครือ
ติดต่อ : คุณทิติยา ไชยวารี
เลขที่ 11/79-80 หมู่ที่ 14 หมู่บ้านปรีชาร่มเกล้า (ตรงข้าม ม.เกษมบัณฑิต) ถนนร่มเกล้า แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 10510
โทรศัพท์ :0-2918-2073-77 Fax : 0-2918-2020

Views: 259

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ ลองตามไปดูงานผมก่อนได้คัรบ
ต้องส่งรายละเอียดไปสมัครเองตามรายละเอียดข้างบนนะครับ
เอ่อ
ไม่ทันแล้วใช่มั๊ยค่ะ -*-

www.behance.net/kareerulE
ลองโทรไปสอบถามทางเบอร์ข้างบนก่อนนะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service