โครงการ SAHA GROUP BANGKOK YOUNG DESIGNER AWARDS 2019 
.
1.รายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับโจทย์ Thainess คือ ปลุกความเป็นไทย สร้างสรรค์ผลงานในสไตล์สตรีทแฟชั่น เพื่อบอกให้โลกรู้ว่าเราคือ Thainess ค่ะ โดยผู้เข้าประกวดสามารถออกแบบผลงานเพื่อให้ตอบโจทย์ค่ะ

2.ต้องมีอายุระหว่าง 18-25 ปีบริบูรณ์ ไม่จำกัดสถาบัน เรียนจบแล้ว หรือประกอบอาชีพแล้วก็สามารถสมัครได้ค่ะ

3.สมัครมาเป็นคู่เท่านั้นนะคะ

4.ดรออิ้งที่แนบมาพร้อมใบสมัครต้องมีขนาด 48x63 cm. ขึ้นไป (แบบสีไม่จำกัดจำนวนหน้า)

5. ออกแบบรวมทั้งหมด 8 ชุดค่ะ

6.ผลงานที่เข้ารอบ 8 ทีมสุดท้าย จะต้องมีการตัดเย็บชุดเป็นคอลเลกชั่นจริงเพื่อแสดงแฟชั่นโชว์ (โดยไม่ได้ปิดกั้นวิธีทำนะคะ ขอเพียงชุดทั้งหมดสามารถใช้งานได้จริง)

7.หมดเขตส่งผลงาน 28 มีนาคม 2562

หากมีข้อสงสัยในข้อมูลต่างๆ inbox เข้ามาสอบถามแอดมินได้ตลอดเลยนะคะ

Views: 270

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service