งานจาก โฮะ!! ดีไซเน่อ 4 ตอน ฮับ

ขออนุญาติเอางาน Ho! Designer มาให้เพื่อนๆพี่ๆ ได้ดูกันนะคะ
เว็บโฮะดีไซเน่อ เป็นศูนย์งานดีไซน์ เชื้อสายล้านนา ทุกแขนงเลยค่ะ

ล่าสุดเพิ่งปิดรับ E-book เล่มที่ 4 ไปเมื่อวันที่ 20 ก.ค. นี้เอง ... ด้วยคอนเสิปประจำงานว่า "ฮับ"
อันว่า ภาษาเหนือ "ฮับ" แปลว่า "รับ" ค่ะ​... และในอีกภาษานึง HUB แปลว่าจุดรวม ศูนย์กลาง...

Views: 716

Replies to This Discussion

งานอ่ะ มันน่ารักอยู่แล้ว .. แต่ตัวการ์ตูน บางตัวน่ารักเป็นบางเวลา ^^
ไม่มาก็ไม่เป็นไรแล้วล่ะ ... อยู่ได้สบายมาก
น่าฮักขนาด ฮับ!! ^_________^
แล้วโฮะ...แปลว่าไรอะ...เห็นหลายๆคนมุงจอคอมแล้วดูหลอนๆแหะ..
โฮะ แปลว่า เอามารวมกันค่ะ ...
เหมือนแกงโฮะไหมคับ

ภาพประกอบน่ารักมากเลยคับ
ใช้โปรแกรมอะไรหรือคับ
โฮะ... ก็คงคล้ายๆแกงโฮะ คือมีมันซะทุกอย่างรวมๆกัน ^^
ใช้โปรแกรม Photoshop ค่ะ
คนเหนือเนี่ย...น่ารักทุกคนเลยรึเปล่า
อิอิอิ
ไม่แน่ใจค่ะ ^^ แหะๆๆ
งานน่ารักมากเลยค่ะ
งานน่ารักดีครับ....
น่ารักๆ..โฮะโฮะ!!!~

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service