[ New member? ] Pls introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลย

Pls introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลย

Views: 1309

Replies to This Discussion

Hi there, just wander around to see what i can learn.
My living philosophy : "It's not the years in your life that count, it's the life in your years."
Let's see what we can share here.

Cheers,
Poppet
สวัสดีครับ พิช ครับ

มือสมัครเล่นครับ ชอบวาดๆ เขียนๆ ใส่สมุดสเก็ตตัวเอง
ว่างๆ เลยอยากลองเอามาแบ่งปันให้ พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยชี้แนะครับ ^^
ดีค่ะ ปุ๋ย*นะคะ :))
เขียนไม่เก่งเท่าไหร่อ่ะค่ะ แต่ทุกอย่างที่เขียนก็ออกมาจากใจ จากความรู้สึก ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ^^
ชื่อเอ๋ค่ะ
จำไม่ได้ว่า แนะนำ ไปยังหว่า
อีกที แล้วกันนะ ^_^
สวัสดีครับ ผมมาจากดาว อะเพนเทล่า11 ชอบเขียนอะไรเพี้ยนๆ ส่วนมากจะจดใส่สลิปเงินทอนของเซเว่น พอกลับมาถึงห้องมันก็หายไปแล้ว สงสัยปลิวไปกับชั้นบรรยากาศหรือไม่ก็ลงไปอยู่ในถังขยะพร้อมเปลือกฮอลล์รสน้ำผึ้ง.... ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับผม
สวัสดีครับ แนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อต้นครับ ^ ^

เป็นคนชอบจิตนาการโน่นนี่ตลอดเวลา(เพื่อนๆชอบว่าผมชอบสร้างเรื่อง) ฮ่าๆ มันก็จริงนิ เนอะ มาอ่านเรื่องที่ผมสร้างกันนะครับ อิอิ

ตามลิงค์ไปแล้วกันเน้อ.....ไปโลดดดดด

http://www.portfolios.net/profiles/blogs/2988839:BlogPost:493975
สวัสดีค่ะ ชื่อ กิ๊ก ค่ะ ยิน ที่ ได้ รู้ จัก ทุก คน
-*-
สวัสดีครับ
ชื่อตั๋งตั๋งนะครับ เขียนบล็อคไร้สาระไปวันๆ ครับ กำลังพยายามหาสาระให้ตัวเองอยู่ครับ ^^
สวัสดีกับทุกเรื่องราวและทุกคนครับ ชื่อใหญ่ครับ จะค่อยๆนำเรื่องราวงานเขียนมาแบ่งปันกันครับ
สวัสดีคร้าบ ชื่อ ต้อย คร้าบ ไม่ได้เขียนอะไรจริงจัง แค่เขียนคลายเครียดเท่านั้น เหอะๆ ^ ^

ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกคนนะคร้าบ
ชื่อฝันหา ค่ะ ชอบอ่านเลยทำให้อยากเขียนเป็นบ้างอ่ะค่ะ
ปกติเขียนแต่ Blog
ส่วนใหญ่ฝันไม่มีสาระ อิอิ ขอมาอ่านเก็บเกี่ยวเรื่องดีดี จากที่นี่ด้วยคนนะค่ะ
พลอยค่ะ แวะเวียนมาประจำ แต่ไม่เคยได้แนะนำตัว 555 ส่วนใหญ่เขียนไร้สาระ เป็นพวกวุฒิไม่ให้แต่ใจรัก ตอนนี้เป็น Organizer งาน Fair เคยฝึกงานที่ Digital Magazine แห่งหนึ่ง อนาคต อยากทำงานหนังสือค่ะ แมกกาซีนหัวไหนขาดคน ติดต่อได้นะค่ะ 5555

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service