[ New member? ] Pls introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลย

Pls introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลย

Views: 1309

Replies to This Discussion

รินค่ะ
ชอบเขียนชอบอ่าน
สวัสดีคะ..เรียกปลายฝนนะคะ
มีบทความหลากหลายบทความคะ
ไม่รู้เรียกว่าแนวไหน

แต่ก็อยากลองๆขีดเขียนดูบ้าง
เผื่อสักวันหนึ่ง...
จะมีหนังสือกับเค้าบ้าง

รบกวนช่วยอ่านและวิจารณ์ที่คะ
สวัสดีค่ะ .. ชื่อพิมพ์นะคะ เขียนบทละครเวที บทความวิจารณ์ บทภาพยนตร์ แล้วก็พล็อตรายการค่ะ ...

จริงๆ ถนัดเขียนกลอน และเขียนเชิง Dramatic ออก impressionism หน่อยๆค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
สวัสดีครับ เพิ่งสมัคร ยังไงก็แวะเวียนไปเยี่ยมมั่งนะครับ...
สวัสดี..สวีดัส..เจ้าค่ะ

เป็นนักขีดเขียนค่ะ..ประจำอยู่ตามฝาผนังบ้าง..กำแพงบ้าง

:)
ลืมแนะนำตัว...มีนามปากกาว่า...น้องเค็มเค้ม
ชื่อ พี ครับ

ส่วนใหญ่ก็เขียนอะไรเรื่อยเปื่อยลง facebook หรือ space อ่ะครับ
ยินดีทีได้รู้จักทุกคนครับ
nakupendu
Calling name is nakupendu,
Nakupendu is wrong spelling of Nakupenda, and Nakupenda is "I LOVE YOU" in kenya or swahili language(if I'm not wrong).
(I always belives that Nakupendu is sound nice more than Nakupenda,,and I choose this name)
แต่ชื่อ ภาษาไทย ชื่อ ปรมินทร์ ครับ ไทยแท้ ไม่ใช่ ต่างชาติที่ไหน
ชอบอ่าน ชอบเขียน ติเตียนเป็นบ้าง ชื่นชมคนอื่น และตื่นเต้นเสมอ เวลา มองสีเขียวของต้นไม้(กลัวจะไม่ได้ดู ในไม่ช้า เพราะ ป่าอาจหมดไป)
ยินดี
ที่รู้จัก
ทุกคน
ครับ
Attachments:
สวัสดีค่ะ แจง ค่ะ
หยุดเขียนสิ่งที่ชอบไปนานมากแล้ว
ทุกวันนี้เขียนแต่งานไปตามภาระหน้าที่
ว่าจะหาโอกาสกลับไปเขียนในสิ่งที่ชอบใหม่อีกครั้งค่ะ ^^
ปุ๊กลุกค่ะ อยากเขียน อยากอ่าน แต่ขี้เกียจจริงๆ ค่ะ
สวัสดีครับ มาแนะนำตัว เขียนมานานแล้วครับแต่ก็หางานเขียนดีๆของตัวเองไม่ได้เลย
สวัสดีค่ะ ชื่อแนนค่ะ เขียนบ้างบางคราวที่เอื้ออำนวย(แต่ไม่อาธร) ฝากตัวด้วยนะค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service