[ New Member ] Pls introduce yourself here / มาแนะนำตัวที่นี่กันครับ

เพิ่งเปิดกันใหม่ๆ สดๆ วันนี้เลย ชวนเพื่อนๆ มาแนะนำตัวกันครับ

Views: 964

Replies to This Discussion

Greetings everyone, I am Peach, a (part-time) illustrator and a Full time Web Developer working at Venda. ขอร่วมแก๊งด้วยคนคับ :D
เพิ่งเห็นว่ามีกรุ๊ปนี้ด้วย
มาแนะนำตัว และฝากตัวด้วยคนคร้าบ :-)
หวัดดีค่า
Hi *-*...I'm OLE Newbie
สวัสดี เช่นกานครับ
สวัสดีทุกคนครับ ชอบวาดๆขีดๆเขียนๆ นู่นนี่ไปเรื่อย
ชอบงานภาพประกอบมากมาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ ^^

;P
ฮิม/สันต์
(SumHint)
สวัสดีค่าาาาาา
ฝากตัวด้วยนะคร้าบบ.บ.บ. โย่ว!
สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะค่ะ
สวัสดีค่ะ
..................หวัดดีค่าๆๆๆ
สวัสดีครับ ยัง งง งง อยู่เลยครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service