[ New Member ] Pls introduce yourself here / มาแนะนำตัวที่นี่กันครับ

เพิ่งเปิดกันใหม่ๆ สดๆ วันนี้เลย ชวนเพื่อนๆ มาแนะนำตัวกันครับ

Views: 964

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ ก็จบด้าน Illustration มาโดยตรง แต่ไม่ได้ทํางานในด้านนี้
แต่ในใจยังคงมีความมุ่งมั่นที่ยังอยากทําอยู่ครับ

สวัสดี pen tool ทั้งหลาย
สวัสดีค่า ยินดีที่ได้รู้จักคนคอเดียวกันทุกคนค่า ^^
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ
สวัสดีค่ะ ...ม่านน้ำค่ะ^__^
สวัสดีด้วยคนครับ
เข้ามาเยี่ยมเยียนค่ะ เผื่อเจองานโดนๆ อาจได้ร่วมงานกัน : )
สวัสดี สวัสดี ด้วย คน ^^
สวัสดีจ๊ะ...จ้า
สบายดี บ
สวัสดีครับฝากตัวด้วยนะครับ
ชื่อป่านครับ

สนใจการทำ illustrator ครับ เคยลองทำบ้าง แต่มั่วสุดๆครับ เลยกะมาหาความรู้ในนี้สักหน่อยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service