[ New Member ] Pls introduce yourself here / มาแนะนำตัวที่นี่กันครับ

เพิ่งเปิดกันใหม่ๆ สดๆ วันนี้เลย ชวนเพื่อนๆ มาแนะนำตัวกันครับ

Views: 964

Replies to This Discussion

สวัสดีทุกคนค่า เพิ่งสมัครเมื่อวานเลย :)
ดีคับ เพิ่งสมัครเหมือนกันคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
สวัสดีครับ ฝากตัวด้วยครับ

^^
สวัสดีครับพี่น้องชาวไทยกระผม มีความยินดีอย่างยิ่งที่จะมาแนะนำตัวววววว
ดีจ้า^^
สวัสดีครับ.... รู้สึกตอนนี้จะกลายเป็นการทักทายกันมากกว่าแนะนำตัวแล้วนะเนี้ย 555

บี...ยินดีที่ได้รู้จัดทุกคน
สวัสดีครับ แนะนำผมบ้างเนอะ
สวัสดีครับ ยังไม่มีงานลายเส้นนะครับ แต่ชอบทางนี้ด้วย เลยแวะมาเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
สวัสดีเน้อ
มาฝากตัวจ้า
สวัสดีครับ
:]

สวัสดีีค่ะ สังคมแห่งใหม่

ฝากติชมผลงานด้วยนะคะ
ส วั ส ดี

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service