[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญสมาชิกแนะนำตัวกันที่นี่ครับ / Let's introduce yourself

Views: 521

Replies to This Discussion

ถ่าย panorama เป็นหัวใจเลยครับ
ห้องนี้เร่ิมมันส์แล้ว มีหัวกะทิ panorama มาหลายคนเลย :-)
หืม...ดีจัง มี group นี้ด้วย อยากบอก ว่าทำบ่อยมากๆๆๆค่ะ ภาพ panorama นี่
โดย เฉพาะ ภาพ virtual tour ทำจนปวดหัว ปวดตา หมดแล้วค่ะ ......แต่ส่วนใหญ่ คนอื่นถ่าย
แล้วเรามาทำต่อมากกว่าน่ะ อิอิ แค่นี้ ก้อ จะแย่แระจร้า..
Hi I'm Marcus, I'm English and living in Bangkok. Please take a look at my Portfolio and feel free to comment. Thanks.
สวัสดีค่ะ มาศึกษาเทคนิค และมุมมองในการบันทึกภาพพาโนค่ะ
ขอบคุณค่ะ ^^
Just 2 Say Hi ! ka : ) >>> JunoJ'-'JJum
ฝากตัวด้วยคับทุกคน ^^
สวัสดีครับ น้องใหม่ประจำห้องครับ ชื่อผีครับ ฮ่าๆ ตอนนี้กำลังทำthesisจบ เป็น virtual tour ของมหาวิทยาลัยอยู่ครับ ยังงัยก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยครับ
สวัสดีค่ะ อ.ติ่ง และพี่ๆทุกคน

มาใหม่ค่ะ ชื่อมุก ค่ะ
ขอแนะนำตัวหน่อยนะคับ ชอบภาพพาโนลาม่า มากๆ แต่ทำไม่ค่อยเป็น อยากรู้ว่าทำจาก PS ทำยังไงอะคับ ใครทราบช่วยมาให้ความรู้หน่อยครับ อยากรู้ไว้เป็นวิทยาทาน
หวัดดีครับทุกๆคน ชื่อป่าน ครับ

ที่จริงแล้วจบด้านภาษามา แต่ส่วนตัวแล้วชอบทางด้าน Arts Expression มากๆครับ
ซึ่งก็เห็นว่า "ภาพถ่าย" นั้น เป็นอะไรที่สามารถทำให้เราสื่อสารทางความคิดของเราได้ดีอีกทางหนึ่ง

ผมเลยชอบถ่ายภาำพมากๆครับ ตอนนี้พยายามศึกษากับทุกๆแนวของการถ่ายภาพอยู่ครับ เอาไว้ปูพื้นฐานความรู้ของตนเองครับ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ และยินดีที่ได้รู้จักครับ ^_^
Hi,
I'm Calvin from Malaysia and i join this site sometime back.
I'll be coming to Bangkok on 7th-10th July for holiday cum travel shooting (preferably panorama). If there anyone shooting during this date in Bangkok, i would love to join and make some new friends and exchange idea.
Thank you
Cheers

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service