[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 966

Replies to This Discussion

ฝากตัวและ หัวใจด้วยครับ

หัวหน้าสวะรายงานตัวครับ
รายงานตัวครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับ
มือใหม่พึงหักกด ผลงานในเว็บนี้เลย konlanglens.ning.com
สวัสดีค่ะ ชื่นชอบในงานถ่ายภาพแฟชั่น และ แฟชั่นต่างๆค่ะ
ชื่อต๋ง มาแนะนำตัวคร้าบ...เห็นคนรักการถ่ายรูปแฟชั่นเยอะขนาดนี้ดีใจจัง อิอิ
สวัสดีครับผม :D
เอ่อ ชอบทำทุกด้านเลยครับ
stylist / hair / make up / photographer
ฝีมือยังไม่เท่าไหร่ ฝากติชมงานด้วยนะครับ
:D
สวัสดีครับ ชื่อป่านครับ

ไม่ได้จบศิลป์มา จบทางด้านภาษามา... แต่ชอบถ่ายรูปครับ

รูปแนวนี้ไม่เคยถ่ายครับ ปรกติถ่าย portrait กับ landscape ครับ มาหาความรู้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ... ^-^
สวัสดีคะ ภัสร์คะ สตูดิโออยู่ที่สวีเดนคะ สมาชิกใหม่คะ แนะนำด้วยนะคะ
รักเมืองไทย
Jexter Jordan from Manila, Philippines
HELLO ! WE ARE FASHION-DESIGN STUDIO, "TURNING YOU TO BE FASHION DESIGNER IN 24 HR.!"
WWW.FASHION-DESIGNSTUDIO.COM
I'm Edzel of Exposure Photography! I'm from the Philippines and I'm a professional photographer.
สวัสดีครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service