[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 966

Replies to This Discussion

มาด้วยคนค่ะ
ยังไงก้แวะมาเยี่ยมชมงานกันบ้างนะค่ะ *.*
ดีครับ ชื่อมีนครับ
ชอบงาน Fashion portrait แนวๆ อาร์ตๆ แสง เงา [ผมไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร]
กับงาน Life , Documentary, NG
สวัสดีครับ ผมต้นนะครับ
ถ่าย portrait, fashion และอื่นๆตามอารมณ์ :)
ผม T ครับ ยินดีที่ได้เข้าร่วมแก๊งครับ
สวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ แนะนำด้วยนะครับ
หวาดดีครับเพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ครับ อยากศึกษาแนวนี้เหมือนกันครับมีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ ฝากไว้ในอ้อมกอดด้วยคับ อิอิ

ไปถ่ายไหนผมไปถ่ายด้วยยยยยยย

i love fashion :)))
สวัสดีครับ..
เพิ่งเข้าเมื่อวาน เห็นงานแต่ละคนตื่นตามากครับ
ฝากตัวด้วยคนครับ
ฉันไม่สามารถอ่านหรือเขียนไทย
มองไปยังเครือข่ายที่มีศิลปินอื่นๆและรุ่น.
มาแนะนำตัวด้วยคนครับผม
หวัดดีคร้าบบบบ มาใหม่คร้าบบบ ขอบคุณครับ gupvermetn@hotmail.com คุยกันได้นะคร้าบบบ
Shebelle น๊า สนใจแฟชั่นอย่างล้นหลาม ตอนนี้หัดเขียนแบบอยู่
ด้าน photography ก็ชอบเหมือนกัน ฝากตัวด้วยคร่าาาา

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service