[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 966

Replies to This Discussion

เอกครับ
:D
สวัสดีครับชื่อปุ้มครับ มาหาความรู้ด้านการถ่าย fashion ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ
มารายงานตัวด้วยคน งานประจำถ่ายเว้ดดิ้งอยู่ครับ
เเต่จะผันตัวเองมาถ่ายเเนวเเฟชั่นบ้างเเล้ว น่าสนใจๆ
มาด้วยคนนะคับ....ชอบๆๆ
ตี๊ฟครับ .... ปกติถ่ายแต่ landscape นะครับ ... แต่ๆ หลังสนใจถ่ายแฟชั่นเพราะดูท้าทายดีครับ
สวัสดีครับ ผม "โจ้" ครับ กำลังจะหัดลองแนวนี้ดูบ้างครับ ปกติไม่ค่อยได้ถ่ายคนเท่าไหร่ ศึกษาไว้ครับ
ห่ะหนึ่งมาแว้วว รายงานตัวโ๋ด๋ยยคน ^_^
สวัสดีครับ ชื่ออาร์ชครับ สนใจทางด้านนี้มากๆครับ ฝากเนื้อฝากตัวชี้แนะด้วยครับ
สวัสดีค่ะ
สนใจทางด้านถ่าย fashion
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
หวัดดี คับ เพิ่งจะเริ่มเล่น
ยังไงแนะนำ กันด้วยนะครับ

ฝากตัวด้วยนะครับ ^^
สวัสดีค่ะ มาฝากตัวเองบ้าง
ถ้าไปถ่ายที่ไหนอีกไปด้วยได้มั้ยอะคะ หาประสบการณ์ > <
ฝากวิจารณ์งานด้วยนะคะ จริงๆเป็นคนทำเสื้อน่ะค่ะ ไม่ใช่ช่างภาพ แต่อยากสไตลิ่ง+จัดคอสโพสภาพและนางแบบเก่งๆ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service