[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 966

Replies to This Discussion

สมาชิกใหม่ มีอะไรเเนะนำด้วยค่า

เเวะไปดูผลงานได้นะคะ
หวัดดีค่ะ
เพิ่งเริ่มเล่นยังลงรูปไม่เป็นเลย 555+
ฝากตัวด้วยจ้าาา
จะทะยอยเอารูปลงบ้าง อิอิ
มาแล้วๆ ขออยู่ด้วยคน...
เพิ่งมาครับ เล่นไงอ่ะเนี้ย
สวัสดีครับ
ผม จิต ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆนะคร้าบ
สวัสดีครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ
สวัสดีครับ ^_^
สมาชิกใหม่ครับ สวัสดีทุกๆท่านหวังว่าคงได้มีโอกาสรู้จักกันครับ
สวัสดีคะ ชื่อ AmingSama อาหมิง คะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^o^ /
ดีคับ
รายงานตัวครับ เป็นช่างภาพตามบ้านนอกครับ ประสบการณ์น้อย อยากเข้ามาขอคำแนะนำ และมาดูตัวอย่างานมืออาชีพกัน ฝากตัวด้วยครับ
สวัสดีคร้าบบบ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service