[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

ขอเชิญสมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 983

Replies to This Discussion

สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่สำหรับที่นี่ ยินดีที่ได้รู้จักผู้ที่รักการถ่ายภาพทุกๆ คนค่ะ มีอะไรรบกวนเหล่าสมาชิกแนะนำ

ผ่านรูปถ่ายของข้าพเจ้า หรือกระดานสนทนาก็ได้ค่ะ ยินดีรับคำติชมจากทุกคนเพื่อพัฒนาและแลกเปลี่ยนมุมมองการถ่ายภาพใหม่ๆ

เพราะถ้า่ถ่ายคนเดียว ดูคนเดียว ก็ไม่มีประโยชน์อะไร ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
รายงานตัวครับ ขอความรู้และคำแนะนำด้วยนะครับ :)
สวัสดีคร๊า ^^"

ชื่อ ฟาง อยู่พัทยานะค่ะ พี่ๆคนไหนอยู่ใกล้กัน ก็มาถ่ายรูปเล่นกันได้นะค่ะ
สวัสดีครับพี่น้อง กระผมมีนามว่า กัฟ เพิ่งได้เข้ามารู้จัก เว็บบอร์ดภาพถ่ายที่นี้ จึงอยากมาแนะนำตัว กับเหล่าพองเพื่อนตรงนี้ รูปไหนชอบไม่ชอบบอกที เรานี้จะได้ปรับปรุง แตร๊ง แตรง แตร่ง แตรีง เต็งตะละเล็งเต่งๆ
สวัสดีคับ ชื่อตั๋งคับ

ขอมาหาความรู้เพิ่ม + หานางแบบคับ ^^
สวัสดีครับ.... สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวครับ ชื่อ เอ ครับ login : mangjuckalan
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ชื่อเล่น ต๊อก

ตอนนี้อยู่ Melbourne, Australia

เพิ่งเลยเบญเพสมาสิบปี

ทำไรอยู่ตอนนี้ : เรียนจบปโท มาปีนึงแระ กำลังเริ่มหางานประจำ
หลังจากเที่ยว และทำอาชีพ ขสมก (ขอสามีกิน)อยู่เป็นปี

อาวุํธ กล้องCannon EOS 450D

Style : portrait fashion , black&white , Life

ความสามารถพิเ๋ศษ : ถ่ายรูป แต่งหน้า ทำอาหารอีสาน
สวัสดรครับ ชื่อโหน่งครับ สมาชิกใหม่ๆซิงๆเลยครับ
สัวสดีคะ ชื่ออุ้มนะคะ อยากเป็นช่างภาพแฟชั่นคะ

ขอมาศึกษาเทคนิคหน่อยนะคะ
สวัสดีครับ แนะนำด้วยครับ
ดีคับ

ชื่อ ปัด คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ แฮะๆ
ชื่อป่านคร๊าบบ... ตอนนี้ใช้ชีวิตอยู่ที่บางแสนคร๊าบบ ....งานอดิเรกคือ ถ่ายภาพ ร้องเพลง ... ร้องเพลง ถ่ายภาพ ... วนไปวนมาแบบนี้อ่ะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service