[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

ขอเชิญสมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 983

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ
สวัสดีครับ ชื่อ กอล์ฟครับ ก็ยังไงอ่ะ....เอาเป็นว่า ผมถ่าย portraits ออกมาได้สวยกว่า แนวอื่นอ่ะ อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
หวัดดีคร่าาาาาาา
สวัสดีทุกคนครับ
ชื่อ บิ๊ก ครับ
สวัสดีทุกๆท่านครับ หวังว่าคงได้มีโอกาสรู้จักกัน
สวัสดีคะ ชื่อ AmingSama อาหมิง คะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^o^ /
ดีเจ้า ชื่อ อาร์จ้า
Newbie here. Welcome all kinds of comments for my artworks ; )
สวัสดีครับ ผม ปืน นะครับ ขอเรียนรู้จากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ด้วยนะครับ
สวัสดีค๊า หนูพุก เด้อค๊าเด้อ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
มือใหม่หัดถ่าย มารายงานตัวแล้ววววว
สวัสดีครับชื่อปุ้มครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service