[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

Views: 711

Replies to This Discussion

หวัดดีคับ เก่งคับผม
ขอเข้ามาดูดความรู้ด้วยคนคับ
สวัสดีครับ

ชื่อ เอ็กซ์ SoDaH2o ครับ

เป็นช่างภาพเว็ดดิ้งอยู่ แถบภาคเหนือตอนล่าง เพราะบ้านอยู่พิษณุโลกครับ

ผ่านไปผ่านมาแถวนี้แวะทักทาย ช่างภาพภูธรอย่างผมได้นะครับ
สวัสดีครับ ขอสมัครด้วยคนครับ อยากศึกษาการถ่ายภาพแต่งงานที่ดูเป็นคู่รักที่หวาน และน่ารักสดใส มากกว่าfashionครับ
สวัสดีครับทุกๆคน สนใจและรักการถ่ายภาพครับ ต้องการพัฒนาตนเองในเรื่องการถ่ายภาพอีกครับ
สวัสดีครับผมชื่อ ชาญณรงค์ ประสารกก ครับ Login chanclub

แนวการถ่ายภาพที่กำลังฝึกฝนคือ Wedding+fashion ครับ
หวัดดีครับทุกๆคน ชื่อป่าน ครับ

ที่จริงแล้วจบด้านภาษามา แต่ส่วนตัวแล้วชอบทางด้าน Arts Expression มากๆครับ
ซึ่งก็เห็นว่า "ภาพถ่าย" นั้น เป็นอะไรที่สามารถทำให้เราสื่อสารทางความคิดของเราได้ดีอีกทางหนึ่ง

ผมเลยชอบถ่ายภาำพมากๆครับ ตอนนี้พยายามศึกษากับทุกๆแนวของการถ่ายภาพอยู่ครับ เอาไว้ปูพื้นฐานความรู้ของตนเองครับ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ และยินดีที่ได้รู้จักครับ ^_^
สมาชิกใหม่คะ ทำงานอยู่ที่สวีเดนคะ แนะนำด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคะ
สวัสดีครับ ผมเ็ป็นช่างภาพอยู่ภูเ็ก็ตแต่ก็ยังไม่ได้มีประสบการณ์อะไรมากมาย เลยมาขอรับคำแนะนำแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ :-)
I'm BigMike Muin from Zamboanga City, Philippines.
Sawadhika , Ni hou , Hajinimashite , Vanakam
hi i'm Shikin from Malaysia
i love photography very much...
มาแนะนำตัว ชอบถ่ายแนวนี้ แต่เปนแบบไม่มีคนน่ะ
สวัสดีค่ะ..ทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก
ชื่อตุ้มค่ะ ไม่ได้เป็นช่างภาพ แต่สนใจงานถ่ายภาพค่ะ ;)

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service