[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

Views: 711

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ

แบบว่ามารายงานตัวอ่ะครับ
ร่วมด้วยช่วยกันฮ่ะ
Hi,

Just joined in.

Steve
สวัสดีครับ..
สมัครเป็นสมาชิก มานานเพิ่งจะแนะนำตัว ผมโจครับ เป็นสถาปนิกมาได้ สิบปี เริ่มหัดถ่ายภาพมาได้ห้าปี จนตอนหลังออกจากงานมาถ่ายรูปเป็นงานหลักได้เกือบสองปีแล้ว ถ่ายทุกอย่าง แล้วแต่ลูกค้าจะจ้าง ส่วนมากจะเป็นงานพิธี ปีนึงเฉลี่ยประมาณร้อยคู่ ส่วนงานเอาท์ดอร์ ถ่ายมายังไม่ถึงร้อยคู่เลยครับ..​อาจไม่มากเท่าพี่ๆมือโปรๆอีกหลายท่าน แต่ใครมีอะไรให้พอช่วยเหลือกันได้ ด้วยความยินดีครับ..^^​
เข้ามาแนะนำตัวครับ
หวัดดีครับพี่ๆทุกคน
เข้ามาดูแล้วติดใจ ความรู้เนื้อหาสาระเพรียบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
สวัสดีครับทุก ๆ คน พี่อู๊ด ด้วยครับ ตามเข้ามาหาวิชาความรู้
ขอคำแนะนำด้วยครับ
สวัสดีครับ ผมว่าดีมากเลยที่มีที่แบบนี้ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนด้วยครับที่ให้ความรู้
สนใจงาน wedding มากครับ
แต่ยังไม่มีประสบการณ์ กำลังหาโอกาสอยู่ครับ ^_^
สวัสดีครับ มีผลงานบ้างนิดหน่อยไว้จะเอามาลง ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
เชิญเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service