สมาชิกใหม่ มาแนะนำตัว
เจอ link จาก facebook เลยลองกระโดดมาที่นี่ดู
แจ๋วจริงนะ อยากรู้จริงใครเป็นคนเริ่มเว็บนี้
เว็บสวยงาม แถม support คนไทยแบบนี้นี่ น่าชื่นชมจริงๆ...

จะพยายามมาขยันหมั่นอัพดูดผลงานนะจ๊ะ
เผื่อจะกระพือไฟในต่อมติสแตกกะเค้าได้บ้าง

ยินดีที่ได้ร่วมเป็นสมาชิกรุ่นแรกๆ (หรือปล่าว)
เอาละ...เริ่ม

(เจอหน้าใน facebook ก็แวะทักทายด้วย โดยเฉพาะคนที่เล่น restaurant city) ฮึหึหึหึ....

Views: 223

Reply to This

Replies to This Discussion

เจอเวบนี้ในFB เช่นกันคะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ยินดีจ้า แอบเข้าไปดู portfolio คุณ AmingSama แว๊บๆละล่ะ
กระพือไฟๆ...
55555
สวัสดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก
ยินดีเช่นกันเจ้าค่ะ
มาช่วยกันเป็นกำลังใจกันไป หึหึ...
ยินดีต้อนรับสู่ PORTFOLIOS*NET ครับ

ศูนย์กลางสำหรับแสดงผลงานของผู้ที่สนใจหรือทำงานด้านถ่ายภาพและทัศนศิลป์ทุกสาขา และ PORTFOLIOS*NET ยังเป็นเครือข่ายสังคมออนไลน์สำหรับผู้รักงานศิลปะทั้งมือใหม่ มือสมัครเล่น และมืออาชีพ เพื่อการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนผลงาน ข่าวสาร และประสบการณ์

ถ้าเพือนสมาชิกยังไม่ทราบว่าจะเร่ิมตรงไหน ขอแนะนำให้ลองแวะดูผลงานเพื่อนๆ สมาชิก และ add กันได้เลยนะครับ
หรือถ้าคุณอยากชวนเพื่อนๆ มาดู My Portfolio ของตัวเองก็สามารถชวนได้ทีนี่ครับ Click

ใช้งานแรกๆ อาจจะยังไม่คุ้นหรือหาอะไรไม่เจอ ถ้ามีข้อสงสัยดูได้ที่นะครับ Click

หรือสอบถามกันได้ที่ Click

ขอให้สนุกกับเวปของเรานะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service