สวัสดี ค่า^^ มือใหม่ที่นี่ คะ...ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ

เอ้า...เริ่มยังไงดีเนี่ยย..
ก็เอาเป็นว่า ตอนนี้ กำลังบ้าบอกับการถ่ายรูป ที่ไม่รู้จับต้นชนปลายว่าเริ่ม ที่ตรงจุดไหน..
ก็มีบ้านน้อยๆ เป็นของตัวเองใน Multiply คะ (http://nannyonthebeach.multiply.com)
แล้ว ก็ ที่นี่เป็นบ้านหลังที่สอง..แต่ว่า ยังอ่อนประสบการณ์คะ..
ทำอะไรไม่เป็นเลยในนี้ ใครว่างๆ ก็ มาแนะนำหน่อยน้าคะ add เป็นเพื่อน ก็ได้ ห้าๆๆ เพราะ ไม่ค่อยมีเพื่อนในนี้เลย..
ยังไงๆ ก็ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ...^^
แนนนี่คะ =3=''

Views: 139

Attachments:

Reply to This

Replies to This Discussion

หวัดดีครับผมเอซครับ

ยินดีที่รู้จักครับ ว่างๆ เอาภาพมาให้ชมกันที่นี่บ้างนะครับ มีอะไรแนะนำกันได้ก็บอกนะครับ

ถ้าสามารถช่วยได้ก็ยินดี add ไปเรียบร้อยแล้วครับ :-)
ยินดีต้อนรับสู่ PORTFOLIOS*NET ครับ

ศูนย์กลางสำหรับแสดงผลงานของผู้ที่สนใจหรือทำงานด้านถ่ายภาพและทัศนศิลป์ทุกสาขา และ PORTFOLIOS*NET ยังเป็นเครือข่ายสังคมออนไลน์สำหรับผู้รักงานศิลปะทั้งมือใหม่ มือสมัครเล่น และมืออาชีพ เพื่อการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนผลงาน ข่าวสาร และประสบการณ์

ถ้าเพือนสมาชิกยังไม่ทราบว่าจะเร่ิมตรงไหน ขอแนะนำให้ลองแวะดูผลงานเพื่อนๆ สมาชิก และ add กันได้เลยนะครับ
หรือถ้าคุณอยากชวนเพื่อนๆ มาดู My Portfolio ของตัวเองก็สามารถชวนได้ทีนี่ครับ Click

ใช้งานแรกๆ อาจจะยังไม่คุ้นหรือหาอะไรไม่เจอ ถ้ามีข้อสงสัยดูได้ที่นะครับ Click

หรือสอบถามกันได้ที่ Click

ขอให้สนุกกับเวปของเรานะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service