แว่ะมาแน่ะนำตัวครับ เป็นช่างภาพครับ

ผมชื่อโดม ครับ เป้นช่างภาพ งานหลัก คือถ่ายภาพงาน EVENT พวกเปิดตัวแถลงข่าว ส่วนงานรองลงมาก็งานแต่ง และงานรับปริญญา ที่เหลือก็แล้วแต่ลูกค้าจะจ้างครับ ผม ถ่ายภาพมาเกือบ6ปีครับ ลองชมผลงานผมได้ครับที่ http://era6.multiply.com

Views: 183

Reply to This

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
หวัดดีครับคุณโดม เคนเห็นบ่อยๆ ที่ multiply ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ตอนแรกจำไม่ได้เพราะไม่ได้ใช้ era6 แต่ใช้ Dome แทน ตอนนี้จำได้แล้วครับ

สงสัยครับ ว่า era6 มาจากอะไร ไขข้อข้องใจหน่อยสิครับ ขอบคุณมาก :-)
ยินดีต้อนรับสู่ PORTFOLIOS*NET ครับ

ศูนย์กลางสำหรับแสดงผลงานของผู้ที่สนใจหรือทำงานด้านถ่ายภาพและทัศนศิลป์ทุกสาขา และ PORTFOLIOS*NET ยังเป็นเครือข่ายสังคมออนไลน์สำหรับผู้รักงานศิลปะทั้งมือใหม่ มือสมัครเล่น และมืออาชีพ เพื่อการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนผลงาน ข่าวสาร และประสบการณ์

ถ้าเพือนสมาชิกยังไม่ทราบว่าจะเร่ิมตรงไหน ขอแนะนำให้ลองแวะดูผลงานเพื่อนๆ สมาชิก และ add กันได้เลยนะครับ
หรือถ้าคุณอยากชวนเพื่อนๆ มาดู My Portfolio ของตัวเองก็สามารถชวนได้ทีนี่ครับ Click

ใช้งานแรกๆ อาจจะยังไม่คุ้นหรือหาอะไรไม่เจอ ถ้ามีข้อสงสัยดูได้ที่นะครับ Click

หรือสอบถามกันได้ที่ Click

ขอให้สนุกกับเวปของเรานะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service