จีครับ / ปกติสิงอยู่เเค่ไทยดีโฟโต้ที่เดียว

จบ New Media จาก Academy of Art College ปี 2001
เเล้วไม่ได้กลับเมืองไทย จับพลัดจับผลูต้องมาทำงานถ่ายภาพ
เเต่ไม่เคยเรียนถ่ายภาพเลย เสียดาย เลือกคณะผิด

ปัจจุบันถ่าย wedding เป็นอาชีพ หากินอยู่ซานฟรานฯครับ
ชักเบื่อ wedding ครับ กะเปลี่ยนเเนว ถ่ายเเบบเเนวเเนว
ไม่ค่อยมีเพื่อนที่เมืองไทยหรอกครับ (กะมาหาเอาในนี่เเหละ)

ใช้ทั้ง film เเละ digital ครับ

Views: 365

Reply to This

Replies to This Discussion

ยินดีต้อนรับสู่ PORTFOLIOS*NET ครับ

ศูนย์กลางสำหรับแสดงผลงานของผู้ที่สนใจหรือทำงานด้านถ่ายภาพและทัศนศิลป์ทุกสาขา และ PORTFOLIOS*NET ยังเป็นเครือข่ายสังคมออนไลน์สำหรับผู้รักงานศิลปะทั้งมือใหม่ มือสมัครเล่น และมืออาชีพ เพื่อการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนผลงาน ข่าวสาร และประสบการณ์

ถ้าเพือนสมาชิกยังไม่ทราบว่าจะเร่ิมตรงไหน ขอแนะนำให้ลองแวะดูผลงานเพื่อนๆ สมาชิก และ add กันได้เลยนะครับ
หรือถ้าคุณอยากชวนเพื่อนๆ มาดู My Portfolio ของตัวเองก็สามารถชวนได้ทีนี่ครับ Click

ใช้งานแรกๆ อาจจะยังไม่คุ้นหรือหาอะไรไม่เจอ ถ้ามีข้อสงสัยดูได้ที่นะครับ Click

หรือสอบถามกันได้ที่ Click

ขอให้สนุกกับเวปของเรานะครับ

PS ขออภัยที่เพิ่งมีโอกาสทักทายครับ มัวแต่วุ่นเรื่องจัดการระบบจนไม่ได้รับแขกเลย :-)

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service