All Discussions Tagged 'Creative' (5)

Discussions Replies Latest Activity

WORKSHOP: MASSEX Periment # 01 "the story telling from 18 Thai Graphic Designers"

MASS UNIVERSE X ThaiGa X Canon  presents MASSEX periment # 01 "the story telling from 18 Thai Graphic Designers" ------------------------…

Started by PORTFOLIOS*NET

0 Jul 23, 2012

ครีเอทีฟเสวนา ปี 3 หัวข้อ : ทางออกของความคิด “คิดไม่ออก คิดไม่ได้ คิดไม่โดน” ฟรี!! (14 ก.ค. 55)

Event: ครีเอทีฟเสวนา ปี 3 หัวข้อ : ทางออกของความคิด “คิดไม่ออก คิดไม่ได้ คิดไม่โดน” ฟรี!! Date: 14 กรกฎาคม 2555 เวลา 13.00 - 16.30 น. Lo…

0 Jul 1, 2012

หลักสูตรนานาชาติ CommDe แห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เปิดหลักสูตรสำหรับบุคคลทั่วไป Creative GURU Season 1

หลักสูตรนานาชาติ CommDe แห่งจุฬาลงกรณ์มหาิวิทยาลัย เปิดหลักสูตรสำหรับบุคคลทั่วไปCREATIVE GURU รวมเหล่า “กูรู” ผู้รู้เชี่ยวชาญในวิชาชีพแห่งก…

Started by Chula Creative GURU

0 Jun 2, 2012

CLEA 2010

ขอบคุณสำหรับรางวัลนะครับ ผมก็ทำเต็มที่ในสิ่งที่ผมรัก และสนุกไปกับมัน รางวัลเสมือนเป็นโบนัสและแรงใจที่ขับดันตัวผมต่อไป ขอบคุณครับ  รางวัลชนะ…

Started by normal

1 Sep 6, 2010
Reply by Verarit Vincent Veranondh

เทศกาลปล่อยแสง 6 ตอน คบเด็ก สร้างชาติ (Creative Showcase)

ร่วมเป็นหนึ่งในเทศกาลปล่อยแสง กิจกรรมภายใต้โครงการ “Creative Thailand สร้างเศรษฐกิจไทยด้วยความคิดสร้างสรรค์”  เปิดโอกาสสำหรับนิสิต นักศึ…

0 Apr 28, 2010

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service