"นี่คือการปล้น!"

หยุด!!! แล้วยกมือขึ้น
นี่คือการปล้นของโจรมุมตึก

คุณมีความรักอยู่เท่าไหร่ จงเอามาให้หมด
ฉันจะเอาความรักไปแจกจ่ายให้กับคนไทย
เพราะคนไทยกำลังขาดแคลนความรัก
ดังนั้นฉันจึงต้องออกมาทำการปล้น...

อ๊ะๆ!!!
อย่านะ...อย่าได้คิดที่จะทำการขัดขืน
มิเช่นนั้นฉันจะใช้ความรักที่มีอยู่ในมือทิ่มแทงเธอ...นี่แน่ะ!

Views: 292

Replies to This Discussion

Add more Vitamin LOVE!!!
LOVE is beautiful ^^
โอ๊ย เจ็บอ่ะ !!!
แต่ว่า ขออีกได้ปะ 5555+
ปล้นความรักจำต้องใช้ความรักปล้น
เอามาซะดีๆ นี่แน่ะ!...ทิ่มไปอีกที (^0^)
ภาษาไม่สูงหรอกครับ ผมก็แค่นัก(อยาก)เขียนที่มีนิสัยขี้เล่นบวกจริงจรังชั้นสูง (^___^)
เหมือนรอยยิ้มไหมครับ ถ้าเปรียบแล้ว
เหมือนกันจ้ะ ^^

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service