การพัฒนาด้านงานเขียน วรรณกรรม : ความคิดเล็กๆ ของคนบ้าๆ

ผมเห็นว่า การพัฒนาด้านภาษา การเขียน การอ่าน งานวรรณกรรม มีผลกับอุตสาหกรรมภาพยนต์
 พัฒนานักเขียนขึ้นมาเยอะๆ  บทภาพยนต์จะมีความหลากหลาย
 สามารถสร้างภาพยนต์สู่ตลาดโลกได้

Views: 160

Replies to This Discussion

บทภาพยนตร์มีความหลากหลายอยู่พอสมควรครับเท่าที่ผ่านตามานะครับ (ผมขอเน้นว่าบทภาพยนตร์) แต่ภาพยนตร์ไม่มีความหลากหลาย

post ไปประสาคนบ้า ที่ไม่เห็นว่า งานด้านนี้ในเมืองไทยจะพัฒนาซักทีหน่ะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service