ถึงที่รักของฉัน

สวัสดีชาวโลกที่รัก สบายดีหรือเปล่าจ้ะ อย่ามาโกหกฉันนะ

ฉันเห็น...ฉันเห็นความอ่อนล้า...ฉันเห็นความอ่อนแอ...ฉันเห็นความอ่อนไหว

...........................................ฉันเห็นคราบน้ำตา

เธอเหนื่อยหรือ? เธอเหนื่อยกับอะไร ,ความสมหวัง ผิดหวัง และการพลัดพราก

เธอที่รัก.....เธอล้มใช่มั้ย...............................

เธอล้มก็ลุกสิจ้ะ.............ลุก....ลุกขี้นมาเดี๋ยวนี้....ลุกขึ้นมา

แล้วลืมตามองโลกสิจ้ะ.......................เธอเห็นมั้ย...

ความสวยงามที่โลกมอบมาให้....มีฉัน สายลม ที่คอยพัดเวียนมาดูแลเธอเสมอ

แสงแดด ที่มาเยี่ยมเธอไม่ขาดสาย, ผืนดินที่ห่วงใยและโอบกอดเธอด้วยความรัก

เธอลุกแล้วใช่มั้ย?..........เธอยิ้มแล้วใช่มั้ย?............

..................................แล้วเธอเห็นฉันแล้วใช่มั้ย

...........................................ที่รักของฉัน

จากสายลม......ถึงชาวโลก

ใยละเมอ,20.4.2554:17.06

Views: 166

Replies to This Discussion

จากชาวโลก- - -ถึงสายลม

เธอสบายดีนะสายลม ^^

จากสายลม-->>

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service