ข้อความเห็นจากเพื่อนๆคับ ออกแบบเว็บให้ลูกค้าเกี่ยวกับ บริการวิซ่าท่องเที่ยว, ประกันภัย, แปลเอกสาร สำหรับชาวต่างชาตินะคับ

ข้อความเห็นจากเพื่อนๆคับ ออกแบบเว็บให้ลูกค้าเกี่ยวกับ บริการวิซ่าท่องเที่ยว, ประกันภัย, แปลเอกสาร สำหรับชาวต่างชาตินะคับ

อยากให้รูปแบบแตกต่างจากเว็บอื่นๆนะคับ

แนวความคิด

Pictorgram เป็นเครื่องมือที่ใช้สื่อสารสำหรับทุกชนชาติ - สื่อถึงถ้าใช้บริการเรา แล้วก็ไม่ต้องสนในว่า คุณจะเป็นชาติไหนหรือว่ามาจากที่ไหนนะคับ

Views: 282

Replies to This Discussion

ความคิดส่วนตัวผมส่วนตัวน่ะครับ

ผมว่ามันเรียบไปนิดครับ

พอมอง ๆ แล้วไปรู้ไปโฟกัสจุดไหนดี

ลองเล่นสีเล่นภาพเพิ่มครับ
เหมือนงานไม่เสร็จค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service