สวัสดีครับทุกๆ คน ผมเป็นน้องใหม่ยังไงก็ตอนรับน้องคนนี้เบาๆ หน่อยนะครับ และการมาครั้งนี้ไม่ได้มาเปล่าครับ มีผลงานมาให้ท่านๆ ได้เข้ามาโขกมาสับกันเอาแบบขำๆ ก็พอนะครับ เดี่ยวผมทำใจไม่ได้ (ล้อเล่น) ยังไงก็ช่วยกันหน่อยนะครับ อยากถ่ายภาพเก่งๆ
Find more artworks/photos like this on PORTFOLIOS*NET Creative Community

Views: 96

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service