Views: 422

Replies to This Discussion

ลองปรับ ฟร้อนแล้วนะคะ ^^
เผื่อคนแนะนำแวะผ่านมา
วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ใช่ไหมครับ เคยไปแล้วอลังการมาก ใกล้กรุงเทพนิดเดียว น่าแวะไปชม มีมุมถ่ายรูปให้เลือกพอสมควรเลยครับ
หากใครชอบที่นี่ ต้องไปชมศาลนาจาที่ชลบุรีด้วยนะครับ :)
เคยไปเหมือนกันครับ มุมสวยๆเยอะเลย มีพระที่เป็นองค์เล็กๆสีทอง ติดเต็มผนังด้วย ชอบมุมนั้นๆ
ช่ายค่ะ
เด๋วลงเพิ่ม ให้ 1 ภาพ ^^
อ๋อ จำได้แล้วค่ะ เคยไปๆ
โอกาสหน้า ถ่ายมาใหม่ ^^
อ่า ... งามดีจังครับ
ไม่อยากให้ชมเลย
อยากให้ติ ^^
เจ๋ง ... มีสถานที่แบบนี้ในไทยด้วยหรอเนี่ยต้องไป TEST !! ^^
ขอบคุณ จขกท นะจ๊ะ อิอิ
มีๆ คนยังน้อยอยู่ แล้วเอาภาพมาแบ่งกันน้า
จาก
จขกท. ( แอบมึน 555+ )

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service