108 พันท่า วิชา pose - หมดปัญหาเรื่องตันคิดท่าไม่ออก

มีน้องส่ง emal มาให้คิดว่านี้จะเป็นประโยชน์กับชาว portrait นะครับ :-)

Views: 8945

Replies to This Discussion

ละลานตา
แอบตาลายนิดๆ
แต่ขอบคุณอ่าครับ ^^
เห็นตอนแรก ผมนึกว่าเป็นการสอนเคล็ดวิชาโยคะครับ :-)
จริงคะ...แต่กิแอบคิดลึกไปกว่านั้นอีก
เพราะเหมือนจะแว่วๆ ว่าถึงขั้นทำหนังสือขาย
... สุตรา ซัมติง -*-
ตอนแรกเห็นคิดว่าเป็นอย่างอื่น 5555+
พูดถึงว่า
จะ pose ไหน ก็หนีตาม template นี้ไปไม่พ้นครับ :P
เป็นประโยชน์มากครับ ขอบคุณครับ
เยี่ยมเลย ครับ
โห ขอบคุณครับพี่เอซ
แบ่งกันคนละ 10 ท่ายังจำไม่หมดเลยเนี่ย 555
ปริ๊นเก็บไว้+เก็บไว้ในมือถือ1ชุดและคับ

เอาไปเปิดให้รุ่นน้องที่ชมรมดูเค้านึกว่าท่า ดึ๊บๆ อิอิ
โฮกจำไม่หมดจริงๆ
5555
cool !!

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service