แลนด์สวยๆ น่าถ่าย ภายในเดือนนี้

ตอนนี้ดอกกระเจียวกำลังจะเริ่มบานครับ กลางๆเดือนมิถุนานี้ น่าจะกำลังสวยครับ

ดอกบัวที่เขาสามร้อยยอด กำลังบานสะพรั่ง แต่จะให้บัวบาน ขาวทั้งทุ่ง ... ก็ราวๆวันที่ 20 มิถุนาเป้นต้นไป ใครมีโอกาสไปเก็บภาพมาฝากกันบ้างนะครับ ...

ส่วนเขาเขียว เขาใหญ่ ช่วงนี้ ฝนตกทุกวัน รับประกันว่า น้ำตกสวย ทะเลหมอกแจ่ม แน่ๆครับ

หรือ มีแลนด์ หน้าฝน เดือนนี้สวยๆ ก็แจมกันมาเลยครับ ช่วยบอกหมายนำคนอื่นด้วยจะดีมากเลย

ผมเพิ่งกลับจาก นครศรีธรรมราชมาครับ เขาเหล็กสวยดี น่าไปเยือนครับ

Views: 252

Attachments:

Replies to This Discussion

สวัสดีหัวหน้าห้องแลนด์ครับ
ผมเด๋ยครับ เป็นภารโรงห้องสถาปัตย์ แวะมาทักทายครับ
รูปสวยทุกรูปเลยครับ เห็นน้องๆที่รู้จักกันเขาฮือฮากับภาพชุดบอลลูนกันมากครับ

ปล ถ้าจะให้รูปที่โพสต์ขึ้นมาในคอมเม้นท์โดยไม่ต้องคลิ๊กที่ attachements เราสามารถแปะรูปได้โดยการกดสัญลักษณ์กล้องถ่ายรูปบนช่องใส่คอมเม้นท์นะครับ ขอบคุณครับผม

โอ้ ขอบคุณมากๆครับผม ^^
เทสต์ๆ
รูปนี้ถ่ายที่ไหนคับพี่
ถ่ายที่เขาเหล็ก นครศรีธรรมราชครับผม ^^
สวัสดีครับพี่แอ่ว

อย่าลืมเอารูปมาฝากกันนะครับ
งั้น เราไปกัน ขอบคุณครับ
!!!!!

ป่าหินงามหรอ ...

aki aki ..
พี่ครับ

อาทิตหน้า ราวๆวันที่ 3-5 ที่สามร้อยยอดดอกบัวยังจะบานเยอะอยู่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service