[ Job ] รับสมัคร Senior Photoshop (20,000 - 40,000 บาท/เดือน พิจารณาตามความสามารถ)

รับสมัคร Senior Photoshop ( 20,000 - 40,000 บาท/เดือน พิจารณาตามความสามารถ )

มีประสบการณ์การใช้งานโปรแกรม Photoshop ด้าน Di-cut & Retouch อย่างน้อย 2ปี

ทำงานตรงตามเวลา 50 ชั่วโมงต่อสัปดาห์ไม่มีทำงานล่วงเวลา

สวัสดิการ ประกันสังคม และวันหยุด 4 สัปดาห์/ปี 

ออฟฟิศอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าไต้ดินสุทธิสาร 

ส่งรูปไดคัทตัวเองและรูปนางแบบที่หาได้จาก internet ที่ขนาดภาพใหญ่พอ

ที่จะเห็นรายละเอียดของเส้นผม (ขนาดภาพใหญ่กว่า 2000 Pixel)

โดยไดคัทเอาเฉพาะนางแบบ และลบ Background ทิ้งให้เป็นแค่พื้นขาว

ส่งมาพร้อมResumeและผลงานอื่นๆได้ที่ : somkiat.cgs@gmail.com

ตัวอย่างผลงานของเรา : http://www.istockphoto.com/search/portfolio/1010902/?facets=%7B%222...

Views: 4446

Replies to This Discussion

สนใจครับ อยากสอบถามเรื่องลักษณะของงานครับ Di-cut & Retouch ภาพอย่างเดียวหรือ Design ด้วยครับ งานประจำป่าวครับหรือ freelance ครับ

ณ.ตอนนี้ Di-cut & Retouch ภาพอย่างเดียวครับ แต่หากมีความสามารถอื่นๆก็ยังที่จะมีโอกาศที่จะได้แสดงความสามารถเต็มที่ครับ 

รับเป็นพนักงานประจำครับ

ประสบการณ์ไม่เยอะ แต่อยากทำสมัครได้มั๊ยครับ

ได้ครับ ลองส่งตัวอย่างงานมาดูครับ

ส่งmailไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

สนใจอยากทำเป็นฟรีแลนซ์ครับผม

ปล.โจทย์ง่ายไปนะครับ ถ่ายบน ฉากกรีนสกรีน แล้ว select/color range ก็ทำได้แล้วครับ ไม่ต้องใช้ทักษะเดินเส้นพาร์ทก็ทำได้

น่าจะ เอางานตัวอย่างทำส่งเลยจะเห็นฝีมือได้ชัดกว่าครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service