[ Job ] สำนักพิมพ์มูลนิธิเด็ก ต้องการรับสมัคร Graphic Designer

สำนักพิมพ์มูลนิธิเด็ก

รับสมัคร "กราฟฟิคดีไซเนอร์"

( คุณสมบัติ )

* วุฒิปริญญาตรี สาขาออกแบบนิเทศศิลป์ ประยุกต์ศิลป์ หรือ วิจิตรศิลป์
* มีประสบการณ์ทางด้านงานออกแบบจัดรูปเล่มและประสานงานการพิมพ์ 2-3 ปี
* สามารถออกแบบสิ่งพิมพ์ได้ทุกประเภท โดยเฉพาะหนังสือสำหรับเด็ก, นิทานภาพ

* สนใจส่ง Resume & Portfolio

มาที่ E-mail.. cpublish_ffc@hotmail.com, cpublish@ffc.or.th

หรือศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมของสำนักพิมพ์ได้ที่.. www.ffc.or.th

โทร.. 02 - 881-1734

ใครสนใจทำงานด้านหนังสือ โดยเฉพาะหนังสือสำหรับเด็ก

ลองสมัครกันมานะคะ :)

Views: 558

Replies to This Discussion

น่าสนใจมากค่ะพี่ ออฟฟิตอยู่ที่ไหนค่ะ

อยู่แถวบางพลัดค่ะ ตรงข้ามตั้งฮั่วเส็งธนบุรี

ถ้าสนใจลองส่งพอร์ทและเรซูเม่มาที่อีเมล์ของสำนักพิมพ์ได้เลยนะคะ :D

สนใจค่ะ

เดี๋ยวจะส่งเมล์ไปนะคะ ^O^

ยินดีค่ะ :D
ส่งไปแล้วนะค่ะ
ได้รับแล้วค่ะ ;D
ค่ะพี่ ให้พี่พิจารณาด้วยนะค่ะ พอดีอยู่แถวๆจรัญฯและสนใจ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service