[ Job ] ต้องการ Graphic Designer ที่มีแนวคิด มีไอเดียดี ชอบการออกแบบทุกแขนง ทำงานกับทีมงานวัยรุ่น

บริษัท ส.ขอนแก่นฟู้ดส์ จำกัด (มหาขน) กำลังหาคนไฟแรงมาช่วยทำแบรนด์อาหารไทย ทันสมัยด้วยกัน มีโครงการเยอะมาก ได้คิดงานนหลากหลายไม่จำเจ ทีมงานวัยรุ่น พร้อมให้โอกาสคนใหม่ๆ สนใจร่วมงานติดต่อกลับที่ jaraspon@sorkon.co.th

Views: 412

Replies to This Discussion

เราถนัดด้านออกแบบเว็บไซต์ พอจะได้ไหม
ชอบทำภาพประกอบอ้ะค่ะ

ออกแบบเกี่ยวกับอะไรค่ะ เป็นfreelance รึประจำ เรียนออกแบบผลิตภัณฑ์ค่ะ พอมีประสบการณ์เล็กน้อย

pearphoto_99@hotmail.com ชื่อแพรร์นะค่ะ

หาประจำครับ ส่ง port มาให้ดูได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
ส่งที่เมลนี้ใช่มั๊ยค่ะ jaraspon@sorkon.co.th แล้วต้องมีคุณสมบัติยังไงบ้าง บริษัทอยู่ที่ไหนค่ะ
ส่งได้ที่เมล์นั้นเลยครับ บริษัทที่อยู่ตาม Reply ด้านล่างเลยครับ
อยากทราบว่าบริษัทตั้งอยู่ที่ไหนค่ะ
บริษัทตั้งอยู่ที่ ถ. สุขุมวิท 71 ซ. ปรีดีพนมยงค์ 13 รถไฟฟ้าที่ใกล้สุดคือ พระโขนงครับ
คิดเป็นอย่างเดียวกราฟฟิคยังไม่คล่อง รับป่าว ผมอึดนะครับถึกนิดหน่อยความพยายามสูง
เพราะผมคือ มานะ หมู่พยคฆ์ (ตำแหน่งอื่นก็ทำนะฮ๊าฟฟฟฟ)
สนใจค่ะะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service