[ Job ] บริษัท วิชั่นเทล บรอดคาสติ้ง จำกัด รับสมัครเพื่อนร่วมงานด้านโทรทัศน์ จำนวนมาก

บริษัท วิชั่นเทล บรอดคาสติ้ง จำกัด ผู้ประกอบการสถานีโทรทัศน์ มีความประสงค์รับสมัครเพื่อนร่วมงานด้านโทรทัศน์จำนวนมาก คุณสมบัติ จบการศึกษาระดับปริญญาตรีและโท สาขานิเทศศาสตร์และสื่อสารมวลชน หรือสาขาที่เกี่ยวข้อง มีความมุ่งมั่นตั้งใจในอาชีพนักสื่อสารมวลชน ร่วมสร้างและพัฒนาสถานีโทรทัศน์คุณภาพออกอากาศทาง True Vision

1. ผู้จัดการฝ่ายเทคนิคออกอากาศ 1 อัตรา ประสบการณ์ 8-10 ปี

2. ผู้จัดการฝ่ายรายการ 1 อัตรา ประสบการณ์ 8-10 ปี

3. ผู้ควบคุมการผลิตอาวุโส[SENIOR PRODUCER] 5 อัตรา ประสบการณ์ 5-8 ปี

4. ผู้ควบคุมการผลิตรายการ[PRODUCER] 3 อัตรา ประสบการณ์ 3-5 ปี

5. ผู้ช่วยผู้ควบคุมการผลิตรายการ[CO-PRODUCER] 5 อัตรา ประสบการณ์ 1-3 ปี

6. เจ้าหน้าที่ผลิตรายการ 10 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

7. เจ้าหน้าที่ตัดต่อรายการ 8 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

8. ช่างภาพนอกสถานที่ 8 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

9. เจ้าหน้าที่ควบคุมห้องออกอากาศ(MCR) 4อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

10. หัวหน้าแผนกกราฟิก 1 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

11. เจ้าหน้าที่ออกแบบกราฟิก(PC.) 3 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

12. เจ้าหน้าที่ธุรการ 2 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

สัมภาษณ์งานและปฏิบัติงาน ณ Studio หมู่บ้าน Motown หมู่ 9 ซ.แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 19 ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลบางพูด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี จัดส่งเอกสารการสมัครและผลงานมายังบริษัท วิชั่นเทล บรอดคาสติ้ง จำกัด เลขที่ 142 อาคารทูแปซิฟิคเพลส ชั้น 17 ห้อง 1707 ถ.สุขุมวิท แขวงคลองเตย เขตคลองเตย กรุงเทพฯ หรือทาง Email : visiontelbroadcast@yahoo.com สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่คุณอรุณี โทร 081-406-6854

Views: 875

Replies to This Discussion

สนใจครับ. 

11. เจ้าหน้าที่ออกแบบกราฟิก(PC.) 3 อัตรา ประสบการณ์พิจารณาเป็นพิเศษ

ลิ้งตัวอย่างงาน

http://www.portfolios.net/profile/SAPAORAIYA

http://www.facebook.com/aon.raiya?ref=tn_tnmn

เดี๋ยวจะส่งเมลตามไปนะครับ.

ประสบการณ์ผมน้อย แต่ผมพร้อมรับประสบการณ์ใหม่เสมอ.

ต้องการสมัครฝ่ายเจ้าหน้าที่ธุรการค่ะยังเปิดรับอยู่ไหมค่ะ

ทำงานกราฟฟิกรายการทีวีมา 2 ปีค่ะ และรับงานฝ่ายประสานงานเป็นฟรีแลนซ์ด้วยค่ะ

ส่งผลงานและประวัติไปทางเมลนะค่ะ ขอบคุณที่รับไว้พิจานณาค่ะ

สนใจครับ ไม่มีประสพการณรับไหมครับ

ส่งประวัติมาทางอีเมล์เลยนะครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service