[ Job ] บริษัท จีโมทีฟ โปรดักชั่น จำกัด รับสมัคร Graphic Designer ตัวจี๊ด

คิด.ดีไซน์.โปรดักชั่น  Multifunction*จบได้ในคนเดียว*

ใช้โปรแกรมพื้นฐาน photoshop.illustrator.office

งานสบายทำแล้วก็นอน อยู่หน้าจอคอมพิวเตอร์
ทีมครีเอทีฟ!! และโปรดักชั่น!! ซัพพอร์ทเต็มที่
มีเวลาไปดูหนังแถมยังได้ไปดูกองถ่ายหนังด้วยน้าาา.. ว้าววว

เงินเดิอน 20,000-30,000 ขึ้นอยู่กับความประสบการณ์และความสามารถ 

ส่ง Portfolios มาที่ kaneenut@gmotif.com

บริษัท จีโมทีฟ โปรดักชั่น จำกัด
www.gmotif.com

Views: 1243

Attachments:

Replies to This Discussion

สอบถามค่ะ พอดีสนใจในงาน ตอนนี้อายุ33แล้วและทำงานกราฟฟิคเสื้อผ้าค่ะ แต่สู้งานหนักไหว นอนดึกได้ โปรแกรมที่ใช้ทำได้ค่ะ 

ไม่ทราบว่าพอจะสมัครได้มั้ยคะ เพราะสายงานคนละสายงาน เดี๋ยวจะลองส่งผลงานไปให้ดูก่อนนะคะ ถ้าดูแล้วเห็นว่าเห็นว่าไม่น่าจะไปได้ ก็บอกได้เลยค่ะ 

สนใจมากครับ ส่งผลงานไปทางเมล์แล้วนะครับผม^^

สนใจมากๆคะ ลองเข้ามาชมผลงานกาอนได้นะคะ

ส่งประวัติและผลงานทางอีเมล์เรียบร้อยแล้วค่ะ 

รบกวนพิจารณาด้วย  ขอบคุณค่ะ

E-mail  no.158@hotmail.com

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service