[ Job ] รับสมัคร Freelance Photoshop และเด็กจบใหม่ (500-900 บ/วัน)

รับสมัคร Freelance Photoshop  (ยินดีต้อนรับเด็กจบใหม่เข้าร่วมเรียนรู้งาน)

ลักษณะงานคือไดคัทคนบนพื้นBackgroundขาว เพื่อเตรียมงานใว้สำหรับนำไปประกอบกับ Backgroundอื่นๆ

ค่าแรงเริ่มต้นที่วันละ 500 บาท ในช่วงทดลองและเรียนรู้งานจากรุ่นพี่เป็นเวลา 2เดือน

หากผ่านการพิจารณาตามความสามารถ จะปรับค่าแรงเริ่มต้นที่วันล่ะ 900 บาท

สามารถร่วมงานในออฟฟิศเท่านั้น

ช่วงเวลาทำงาน 9.00น.-18.00น. วันจันทร์ถึงศุกร์ (ทำงานตรงตามเวลาไม่มีทำงานล่วงเวลา)

ออฟฟิศอยู่แถวสถานีรถไฟฟ้าไต้ดินสุทธิสาร 

ส่งรูปไดคัทตัวเองและรูปนางแบบที่หาได้จาก internet ที่ขนาดภาพใหญ่พอ

ที่จะเห็นรายละเอียดของเส้นผม (มากกว่า 2000 Pixel)

โดยไดคัท Background ทิ้งให้เป็นแค่พื้นขาว

ส่งมาพร้อมResumeและผลงานอื่นๆได้ที่ : somkiat.cgs@gmail.com

Views: 1196

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ 
   ผมสนใจในงานนี้ครับ แล้วได้ส่งเมลที่มีResumeพร้อมทั้งผลงานการไดคัต และผลงานอื่นๆเพื่อใช้ในการพิจารณาแล้วนะครับ
ขอบพระคุณมากครับ

อยากได้เบอร์ติดต่อมีไหมครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service