[ Job ] รับสมัครนักเขียนหนังสือพ็อกเก็ตบุ๊ค

รับสมัครนักเขียนสำหรับหนังสือพ็อกเก็ตบุ๊ค (freelance ทำงานที่บ้าน)

ต้องการนักเขียนทั้งผู้ที่มีประสบการณ์งานด้านการเขียนและผู้ที่ยังไม่มีประสบการณ์แต่มีแวว

คุณสมบัติของผู้สมัคร

1.เขียนหนังสืออ่านแล้วรู้เืรื่อง
2.รับฟังคำวิจารณ์ได้และคิดอยากพัฒนาตัวเองอยู่เสมอ ไม่ยึดติดความคิดของตนเองเพียงอย่างเดียว
3.มีหัวใจแห่งการคิดเพื่อคนอื่น
4.เป็นคนที่คิดว่าตัวเองยังไม่เก่ง และชอบหาข้อมูลเพิ่มเติมอยู่เสมอ

แนวหนังสือที่ต้องการ คือ 
จิตวิทยาทั่วไป 
การค้า การตลาดทางอินเทอร์เน็ต
สอนภาษาอังกฤษ
การ์ตูน (ที่ไม่ใช่การ์ตูนเล่มละ 45 บาท)

หากมีความตั้งใจกรุณาอีเมล์มาที่ tortong51@gmail.com
1.ชื่อ-สกุล
2.เบอร์โทรศัพท์
3.Resume คร่าวๆ (ถ้ามี) (Resume อาจไม่จำเป็นต้องตกแต่งสวยงาม ไม่ดูว่าจบการศึกษาจากที่ใด แต่จะดูว่าทำอะไรได้บ้าง)
4.แนวคิดของหนังสือที่คุณจะอยากทำคร่าวๆ

ถ้าคุณนำเสนอตนเองได้อย่างน่าสนใจ ทางเราจะขอเชิญคุณมาพบเพื่อร่วมงานกันต่อไป

ขอบคุณครับ

Views: 605

Replies to This Discussion

รับฟรีแลนส์มั้ย คะ
บรรทัดแรกเลยครับ
คะ ขอโทษคะ อ่านข้ามไป
สนใจครับ
แวะมาอ่านบล็อคของผมได้ อิอิ
จะขับเครื่องบินไปสู่จุดหมาย
จะบินไปสู่ปลายแห่งฝัน
จะบินไปหาฟากฟ้าแห่งสุขนิรันดร์
จะบินไปจากทุกข์ ระทมใจนั้นตลอดกาล
ความคิด ผู้ใฝ่หาความสุข
แสงแดดเจิดจ้าสว่างไสว
หากจิตใจคนเป็นแบบนั้น
ส่องสว่างมากระทบใจกันและกัน
จิตใจที่มืดดำลึกลับนั้นคงไม่มี
ความคิด ผู้หาทางชนะความลึกลับของจิตใจ
เวลาก้าวเดินไปข้างหน้า
อดีตไม่ย้อบกลับมาให้แก้ไขอีกครั๊ง
เหลือไว้เพียงร่องรอยในความทรงจำ
เป็นเครื่องย้ำความสัมพันธ์ของคนกับเวลา
ความคิด ผู้รู้ค่าของอดีต
ณ ที่ใดมีความรักที่นั้นมีความทุกข์
แต่ยังเหลือความสุขและสนุกอยู่บ้าง
ณ ที่ใดมีความลับรักจะจืดจาง
ไม่เหลือรักไว้ให้สร้างความดีงามต่อไป
ความคิด ผู้เข้าใจจุดหมายความลับ
ท้องฟ้าสีคราม ด้านหลังคืออวกาศที่มืดมิด
เปิดเพลงให้ดังๆ แล้วติดไฟกระพริบ
อวกาศที่มืดมิด ก็จะเป็นสถานบันเทิง
ความคิด เจ้าของสถานบันเทิง

หนังสือที่รวบร่วมความคิดของคนทุกคน เป็นหนังสือ ชื่อ ความคิดมิติที่ 6 เรียบเรียงความคิดของคนทุกคน ความคิดยังเป็นสิ่งลึกลับ
อยูในใจใครบ้างความคิด
คิดอะไรใครหยั้งรู้หากไม่บอก
บอกก็รู้ดูไม่เห็นความคิด
อยู่ที่ใจคิดจะหรอกหรือบอกกัน
ยังมีอีกมากกว่า300ความคิดที่เรียบเรียงแล้ว ติดต่อที่ 08535469413 เขียนและเรียบเรียงความคิดโดย captain sam hook
Attachments:
ส่ง Rasume ไปที่ไหนค่ะ สนใจค่ะ ไม่เก่งแต่ก็ชอบขีด ๆ เขียน ๆ ค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service