หาคนทำเว็บตัวอย่าง พรีเซ้นท์ทีสิสครับ ด่วน!!

งานทีสิส เป็นเว็บตัวอย่างใช้พรีเซ้นท์เป็น scenarios ครับ แต่ไม่ต้องทำเป็นเว็บจริงครับ

แค่โชว์ว่า กดนี้ไปไหน ทำอะไร ยังไงเท่านั้น

ตัว art work ผมจะทำไว้ให้ครบทุกหน้า แต่มีบางส่วนที่ต้องทำแฟลชด้วยครับ

ผมไม่มีความรู้เรื่องทำเว็บครับ แต่ซวยโดนเปลี่ยนงานไปมาจน solution ออกมาเป็นเว็บ service ครับ

ยังไงก็ติดต่อมาในเมล golfniew77@hotmail.com หรือ ที่นี่ครับ เชคตลอดเวลา

ดูตัวอย่างหน้าเว็บตามที่แนบมาครับ ตอนนีกะลังเร่งทำทุกหน้าอยู่ครับ

Views: 130

Attachments:

Replies to This Discussion

หาได้แล้วครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service