หานักร้องค่ะ (มันไม่เกี่ยวกันกับเวปเลย โทษนะคะ)

คือรบกวนใครที่พอรู้จัก หรือ คิดว่าเพื่อนก็ได้ ที่เป็นผู้ชาย ร้องเพลงดี (เนื้อเสียงดี) เสียงมีพลัง แล้วก็ดูแล้วสามารถดึงดูดคนดูได้ บุคลิก หน้าตาไม่ต้องหล่อก็ได้ค่ะ แต่ขอแค่รวมๆ ดูโอเค อายุไม่เกิน 26 27 นะึคะ

วงทำใหม่กำลังหานักร้อง เพราะจะออกอัลบัม เพลงแต่งเอง arrange เอง
ในวงมีเบส คีย์บอร์ด ทั้งสองคนนี้ อยู่ทั้งเบื้องหน้าและหลังมาแล้ว
มือเบส เคยออกเทปแล้วค่ะ สามอัลบัม แล้วก็เรียบเรียงเพลง
ส่วนมือคีย์บอร์ดเป็นคนแต่งเพลง

ตอนนี้ขาดนักร้อง เพราะหามาแล้วยังไม่ถูกใจ รบกวนช่วยหน่อยนะคะ

ถ้าสนใจติดต่อมาเลยค่ะ แต่บอกก่อนว่า สองคนนี้ขอดูก่อนแล้วก็ถ้าผ่าน อดทนสู้ไปด้วยกันนะคะ
ติดต่อได้ที่ msn เลย ongongong@hotmail.com ออน 24hr. ถ้ายังไงรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนด้วยค่ะ

+++ คือจะบอกว่า คนที่ add เมลมา ถ้าไม่สนใจจริงๆ เพียงแต่ต้องการคุยเป็นการส่วนตัว รบกวนไม่ต้องแอ๊ดมานะคะ เพราะว่าคุยแล้วมันเสียเวลา ขอโทษที่่ต้องบอกตรงๆ เพราะว่าเรื่องนี้จริงจัง จริงๆ +++

Views: 140

Attachments:

Replies to This Discussion

สนใจครับ แต่ว่าเสียงมีพลังนี่คงต้องฝึกหนักหน่อยอ่าครับ
ไม่แน่ใจว่า จะถูกใจรึเปล่า

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service