[ Job ] รับสมัครคนเขียนเรื่องสั้นสไตล์วัยรุ่น หวานๆพร้อมเขียนบท และคนวาดการ์ตูนเป็นตอน

รับสมัครนักเขียนเรื่องสั้นสไตล์วัยรุ่น หวานๆ คุณสมบัติดังนี้

1. สามารถเขียนพลอตเรื่องตามที่กำหนดได้
   2. หาข้อมูลประกอบกับเนื้อเรื่องที่กำหนด เช่น มีความรู้ด้านภาษาเป็นพิเศษ
   3. สามารถเขียนบทได้ด้วย
   4. หากมีประสบการณ์จะพิจารณาเป็นพิเศษ

รับสมัครคนวาดการ์ตูนเป็นตอนๆ จ้า ด้วยนะจ้ะมีผลงานส่งมาอวดกันหน่อยนะคะ พร้อมเบอร์ติดต่อด้วยนะ

หากสนใจส่งผลงานมาได้ที่ jobservice2008@hotmail.com
   ขอบคุณมากค่ะ

Views: 466

Replies to This Discussion

วาดการ์ตูนแนวไหนครับ?
สนใจค่ะ เป็นการ์ตูนวัยรุ่นรึเปล่าค่ะ??

การ์ตูนวัยใส น่ารักๆ ค่ะ ส่งมาให้ดูกันบ้างนะคะ

เคยมีงานเขียนคอลัมน์มาบ้าง สามารถส่งผลงานเก่าๆไปให้ดูได้มั้ยครับ
รบกวน ขอรายละเอียดกับที่อยู่ได้ไหมครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service