[ Job ] สนใจหาเช่าภาพ เพื่อจัดแสดงภายในงาน

สนใจเช่าภาพถ่าย เพื่อไปจัดแสดงในงาน  Concept "The picture of life"

ถ้าหากท่านใดสนใจ ขอให้ ส่ง Email เบอร์ติดต่อ พร้อมส่งภาพตัวอย่างแนบเข้ามาตาม Concept ที่ Email - sutthida@kingsmen-cmti.com  ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สุทธิดา

Views: 227

Replies to This Discussion

ส่ง e-mail ภาพตัวอย่างให้แล้วนะคะ ^^

กี่ภาพครับผม สนใจครับ

ใช้หลายภาพค่ะ ถ้าสนใจลองส่งภาพให้ตุ๋มดูทาง Email ที่ให้ไว้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ส่งเมล์เข้าไปให้แล้วบางส่วนนะครับ ไม่รู้จะ ตรง concept " The picture of life " ในความหมายเดียวกันหรือปล่าว ฝากไว้ครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service