[ขาย] "KOLA" ฟิลเตอร์สีสุดจี๊ด !!!!!!!

KOLAlize Your Photo with KOLA !!!!!!!!!!!!

ฟิลเตอร์สีที่จะเข้ามาเพิ่มความสนุกและสร้างสีสันจัดจ้านให้กับภาพถ่ายของเรา

ทั้งในงานปาร์ตี้ โลโม่ หรือแม้แต่ วิวทิวทัศน์

วัสดุเป็นแผ่นอะคริลิคใส ใช้ได้กับกล้องทุกชนิด ไม่ว่าจะเป็น

+ กล้องฟิล์ม

+ กล้องดิจิตอล (DSLR)

+ กล้องคอมแพ็ค (Compact)

+ กล้องโลโม่ (Lomo)

โดยหากนำมาถือไว้หน้าแฟลช ก็จะย้อมสีเฉพาะสิ่งที่อยู่ใกล้กล้อง ในขณะที่พื้นหลังยังคงสีเดิม แต่ถ้านำมาบังไว้หน้าเลนส์ก็จะย้อมสีทั้งภาพเหมือนกับฟิลเตอร์สีปกติ ความพิเศษอีกอย่างก็คือ สินค้าตัวนี้มีขนาดกะทัดรัด และพกพาได้ทีเดียวถึง 8 สี !!!

ราคา 195 บาท (ไม่รวมค่าส่ง) สนใจสั่งซื้อได้เลย

หรือคลิกดูรายละเอียดได้ที่  www.theabsoluteshop.net  นะคะ

ขอให้สนุกกับการถ่ายภาพค่ะ

^ ^

.......

Views: 1530

Replies to This Discussion

ง่ะ งง อิอิ ไปแปะใน FB อีกที
แปะไม่ได้อ่ะ ลองใหม่ก่อนนะ
Attachments:
อันนี้ใช่มะ
เอามาแปะให้ละนะ ^ ^
สวยดีเนอะ ๆๆ
ชอบแนวนี้เหมือนกัน..อิอิ

ใชแร้นน สวยจริงด้วย อิอิ

ภาพตัวอย่างที่ถ่ายผ่าน KOLA Filter ค่ะ

ภาพนี้ใช้สีเหลือง + สีแดง ค่ะ

สวยจ๊ะตะเอง เห็นภาพแล้วคิดถึง FT เลยไม่แน่ใจเอามาไหม ตอนแรกยัดใส่กระเป๋าแร้วนะ แต่ก่อนขึ้นเครื่องเอากระเป๋าออก

ตอนนี้อยู่ เยอรมัน (ลืมแน่เลย) หุหุ

มีคนชม...ดีใจ ๆ..ตอนนี้อยู่เยอรมันเหรอ..มีรูปสวย ๆมาฝากป่าว

ว่าแต่ FT นี่คืออะไรอ่า..

อิอิ ก้อ filter นี่แหละย่อเอา รูปเยอะแยะ แต่เน้นธรรมชาติและโบสถ์ ไม่มี filterนะ

เลนธรรมชาติ เสียดายจัง อิอิ ปรับได้แค่ แสงแบบ custom อะไรนะแหละได้เป็นเหลือง ๆ *^^*

เอามาแบ่งกันดูมั่งก็ดีนะจ๊ะ

^ ^

ตอนนี้ร้านเราเปิดบ้านหลังที่สองบน Facebook แล้วนะคะ

www.facebook.com/theabsoluteshop เข้าไปเยี่ยมเยียนกันได้ค่ะ

อย่าลืมเอารูปที่ถ่ายด้วยไอ้หนู KOLA  ไปโชว์กันเยอะ ๆเน้อ...

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service