[ขาย] "KOLA" ฟิลเตอร์สีสุดจี๊ด !!!!!!!

KOLAlize Your Photo with KOLA !!!!!!!!!!!!

ฟิลเตอร์สีที่จะเข้ามาเพิ่มความสนุกและสร้างสีสันจัดจ้านให้กับภาพถ่ายของเรา

ทั้งในงานปาร์ตี้ โลโม่ หรือแม้แต่ วิวทิวทัศน์

วัสดุเป็นแผ่นอะคริลิคใส ใช้ได้กับกล้องทุกชนิด ไม่ว่าจะเป็น

+ กล้องฟิล์ม

+ กล้องดิจิตอล (DSLR)

+ กล้องคอมแพ็ค (Compact)

+ กล้องโลโม่ (Lomo)

โดยหากนำมาถือไว้หน้าแฟลช ก็จะย้อมสีเฉพาะสิ่งที่อยู่ใกล้กล้อง ในขณะที่พื้นหลังยังคงสีเดิม แต่ถ้านำมาบังไว้หน้าเลนส์ก็จะย้อมสีทั้งภาพเหมือนกับฟิลเตอร์สีปกติ ความพิเศษอีกอย่างก็คือ สินค้าตัวนี้มีขนาดกะทัดรัด และพกพาได้ทีเดียวถึง 8 สี !!!

ราคา 195 บาท (ไม่รวมค่าส่ง) สนใจสั่งซื้อได้เลย

หรือคลิกดูรายละเอียดได้ที่  www.theabsoluteshop.net  นะคะ

ขอให้สนุกกับการถ่ายภาพค่ะ

^ ^

.......

Views: 1530

Replies to This Discussion

เจ๋งอ่ะค่ะ อยากได้อ่ะ 8 สีนี่ สีละ 195 หรือทั้งหมดค่ะ อิอิ
ทั้ง 8 สีค่ะ แค่ 195 เอง ...^ ^
รวมค่าส่งแล้วเท่าไหร่หน๋อ อิอิ แต่วันอังคารได้ไม่ทันแน่เลยจะไป ท่องพิพิธภัฑณ์จะได้เอาไปใช้ด้วย อิอิ
น่าเสียดายที่ไม่ทันเอาไปท่องพิพิธภัณฑ์ด้วย
แต่ไม่เป็นไรนะ...ฟิลเตอร์สีสดขนาดนี้ ที่ไหนก็โออยู่แล้วค่ะ ^ ^
โย่ ๆ
ค่าส่ง

แบบพัสดุลงทะเบียน 20 บาท รวมเป็น 215 บาท หรือ

แบบ EMS 40 บาท รวมเป็น 235 บาท จ้า
เลขบัญชีละคะ่ จะให้ส่งแบบ ems กรุงเทพมาสระบุรี คงถึงวันอังคารแน่ ๆ เรย พอดีวันอังคารไป กทมน่ะ อิอิ
น่าเสียดายจังเลย ต้องขอโทษด้วยจริง ๆค่ะ
KOLA ชิ้นสุดท้าย เพิ่งส่งลูกค้าไปเองค่ะ เกลี้ยงสต๊อกแล้วอ่ะ
สินค้าจะเข้ามาใหม่ อาทิตย์หน้าน่ะค่ะ กลัวว่าคงจะไม่ทันน่ะค่ะ
ต้องขอโทษด้วยจริง ๆเน้อ
รบกวน ขออีเมล์ด้วยค่ะ จะส่งเลขบัญชีให้ทางอีเมล์นะคะ ๑^ ^๑
อ่อ ไม่เป้นไรค่ะ เด๋วโอนเงินและส่งที่อยู่ให้ ของได้เมื่อไหร่ก้อค่อยจัดส่งมานะคะ
แต่ขอเป็น ems แล้วกัน อิอิ ไม่ได้ใจร้อนหรอก แต่ ems เสี่ยงของตกหล่นมากที่สุด
ขอบคุณค่ะ chantanop@gmail.com
โอเค..ได้เลยค่ะ
โอนเงิน 235 บาทนะคะ
เลขบัญชีส่งเมล์ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
อย่าลืมเก็บ หลักฐานการโอนเงินไว้ด้วยนะคะ ^ ^
โอนเงินแล้ว ส่งที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่งสินค้าใด้เกดด้วยนะคะ
จะได้ส่งสินค้าให้ทันทีที่สินค้ามาถึงค่ะ
ขอบคุณที่สนใจ KOLA filter นะคะ

@^ ^@
ค่ะ *^_^*
ของมาแล้วค่ะ เต็มสต็อคเลย..พร้อมส่งจ้า

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service