ขายขาตั้งไฟแฟลชสตูดิโอพร้อมแขน(มินิบูม)เซ็นจูรี่

หนัก 5 กิโลกัม รวมแขน ฐานกว้าง 0.85 เมตร แขนยาว 1.20 เมตร
ความสูงเมื่อพับเก็บ 1.10 เมตร ความสูงเมื่อยืดสุด 3.00 เมตร
รับน้ำหนักได้มากกว่า 20 กิโลกรัม ใช้กันตามสตูโอใหญ่ๆ อาทิ เช่น
นิวเบรนสตูดิโอ เบรนสตรอมสตูดิโอ ครีเอทอิมเมทสตูดิโอ
หรือสตูดิโอหนังสือแฟชั่นทั่วไป ราคาชุดละ 2200
บาทราคานี้ไม่รวมส่งนะครับไม่ไกลจะแวะไปส่งให้ครับ ครับ
พูดคุยกันได้ครับที่ Golf       kworrawit@hotmail.com

Views: 443

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service