ช่วยแนะนำร้านล้าง Film ขาวดำคุณภาพหน่อยครับ
เอาแบบไม่มีรอยขีดข่วน หรือคราบน้ำยานะครับ

ขอบคุณครับ

Views: 332

Replies to This Discussion

AV Camera แถวโรบินสันสีลม บางรัก อ่ะครับ น่าจะดีนะครับ และคิดว่ายังล้างอยู่แต่ราคาอาจจะแพงกว่าร้านทั่วไปบ้างนะครับ

อีกที่น่าจะเป็น IQ Lab อ่ะครับ ใกล้ที่ไหนก็ลองไปที่นั่นละกันครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ
แต่
มันก็ไม่ยาก
แล้วก็ไม่แพง
แถมสนุกด้วย
ล้างเองเลยดีกว่าครับ
ข้างล่างนี่ ล้างเองในห้องน้ำที่บ้านครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service