อยากอัดรูปเอง... มีร้านไหนใน กทม. แนะนำบ้างคะ

อยากอัดรูปขาวดำเองค่ะ

พอจะมีร้านที่ให้เช่าห้องมืด (พร้อมอุปกรณ์ น้ำยา) แนะนำมั้ยคะ?

ปกติอยู่เชียงใหม่ค่ะ แล้วจะต้องย้ายไปอยู่กรุงเทพ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ^ ^

Views: 406

Replies to This Discussion

เหมือนจะเคยได้ยินว่ามีแถวๆพระรามสาม?
เข้าเวบ bwthai.org เลยค่ะ
ลองหาๆดุ มันจะมีฟอรั่มนึง เกี่ยวกับร้าน ทูโทนแลป
มีบริการให้อัดขยายเองค่ะ

ปล. อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน แต่เราคงยังอยู่อีกนาน ^^
mint047 said:
เข้าเวบ bwthai.org เลยค่ะ
ลองหาๆดุ มันจะมีฟอรั่มนึง เกี่ยวกับร้าน ทูโทนแลป
มีบริการให้อัดขยายเองค่ะ

ปล. อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน แต่เราคงยังอยู่อีกนาน ^^

ขอบคุณค่ะ ^^

เราอยู่เชียงใหม่ถึงแค่วันศุกร์นี้...

อยู่มาตั้ง 4 ปี แอบใจหายเล็กๆ

เคยเห็นอยู่แถวเอกมัยนะครับ...รู้สึกจะเป็นของสมาชิก bwthai.org ประมาณนั้นครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service