ช่วงนี้หน้าฝน มาโพสต์รูป ฝน กันหน่อยมั้ยคะ ? ^^

ขอ 2 รูปค่ะ มาทำให้ห้องคึกคักหน่อย
จะได้สั่งเสื้อกัน (ฮาาาา)
จากกล้อง Pentax k1000 +SMC Pentax 50mm f2.0
Film Lucky SHD200

1.รูปนี้ถ่ายกระจกรถตอนขับรถ crop ขอบดำๆของรถด้านบนออกนิดนึงค่ะ

Views: 1000

Replies to This Discussion

อ้าว พี่บัณฑิต เหรอเนี่ย
เราก็ สถ.มช. อิอิ
เข้ามาชมก่อนครับ ยังไม่มีรูปเลยอะ 555 เราก็นึกว่าไปยืนกลางฝนแล้วก็ถ่าย 555
เออ เน๊าะ น่าลองๆ
กล้องจะพังมะ
ฮ่าๆๆๆ
กางร่มๆ

นึกถึงฝน ผมนึกถึงรูปนี้ที่ผม ถ่ายเสมอ

ชื่อภาพ : "GO!!!
โอ้ สีแหล่ม มาก
ครอส รึป่าวๆ
Artมากกกกกกกกกกๆ..

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service